Me yasa Telegram baya Imagesaukar Hotuna?

Kasuwancin Telegram
Nasara A Kasuwancin Telegram (Hanyoyi Masu Amfani)
Maris 6, 2021
sarrafa tashar Telegram
Yadda ake Sarrafa tashar Telegram?
Maris 23, 2021
Kasuwancin Telegram
Nasara A Kasuwancin Telegram (Hanyoyi Masu Amfani)
Maris 6, 2021
sarrafa tashar Telegram
Yadda ake Sarrafa tashar Telegram?
Maris 23, 2021
Hoton hoto na Telegram

Hoton hoto na Telegram

Me yasa Telegram baya ɗaukar hotuna da bidiyo da kyau?

Ofaya daga cikin abubuwan da za mu iya aikawa ko karɓa ta hanyar Telegram hotuna ne ko hotuna waɗanda za a iya nunawa ta hanyar taɗi na sirri ko ma tashoshin Telegram na jama'a.

Amma a wasu lokuta kuna iya fuskantar matsalar cewa hotunan Telegram ba za su buɗe muku ba!

Idan kuna da wannan matsalar, za mu kasance a sabis ɗinku tare da wannan labarin daga sayelegram memba website.

Dalilin wannan matsalar na iya zama daban, za mu fara da mahimmin dalili.

Abin da kawai za ku yi shi ne duba mai zuwa ɗaya bayan ɗaya kuma ku duba inda matsalar ta fito kuma ku gyara.

Memory na Telegram ya cika

Memory na Telegram ya cika

Memorywa memorywalwar ajiyar wayarka ta cika

Idan kun shigar da software na sarrafa bandwidth a wayar ku kuma duba adadin bandwidth da Telegram ke cinyewa, zaku iya duba yawan zirga -zirgar da kuka yi amfani da ita a da.

Dalilin a sarari yake. Kun shiga cikin tashoshi da ƙungiyoyi da yawa. idan sun aiko maka da hotuna da bidiyo da yawa, ƙwaƙwalwar ajiyar wayarka za ta cika.

Don haka idan bayan ɗan lokaci ka ga cewa hotuna da bidiyo na Telegram ba za su ƙara maka nauyi ba, ka tabbata cewa dalilin shine ƙwaƙwalwar ciki ko ma na waje na wayarka ta cika.

Ƙwaƙwalwar cikin gida ita ce ƙwaƙwalwar da ke zuwa tare da wayarka da kanta aka ajiye software da fayilolinka a ciki.

Ƙwaƙwalwar waje ita ce katin SD ɗin da kuka haɗa zuwa wayarku don ƙara ƙwaƙwalwar ajiyar wayarku.

Telegram yana zaɓar ajiyar waje ta atomatik don adana hotuna da bidiyo. Idan wannan ajiyar waje ya cika, hotunanku ba za su ƙara ɗaukar nauyi ba.

Tunda ƙwaƙwalwar ajiyarku ta waje bata da wurin adana bayanai, sakon waya ba za ta ƙara samun karbuwa da adana sabbin hotuna da bidiyo ba.

Wataƙila ba ku gane cewa ƙwaƙwalwar ajiyar wayarku ta cika ba.

Ya kamata ku duba lokaci -lokaci don ganin ko ƙwaƙwalwarku tana buƙatar ƙarewa.

Saboda shirye -shirye da yawa ba za su iya yin aikinsu da kyau tare da cikakken ƙwaƙwalwar ajiya ba.

Ciki har da Telegram, wanda baya iya karbar sabbin hotuna da bidiyo.

Warware Matsalar Telegram

Warware Matsalar Telegram

Yadda za a magance wannan matsalar cikin sauƙi?

Telegram yana adana duk bayanan sa a cikin babban fayil da ake kira "Telegram". Kawai shigar da wannan babban fayil ɗin tare da aikace -aikacen "Mai sarrafa fayil" sannan duba "Hotunan Telegram" da "Fim ɗin Telegram".

Idan ba kwa buƙatar hotuna da bidiyo na baya, share su duka. Ko da kuna da fayiloli a wasu ɓangarorin ƙwaƙwalwar ku waɗanda ba ku buƙata, tabbatar da share su.

Kuna iya sarrafa bayanan wayar ku kuma goge waɗanda ba ku buƙata, ko ajiye su idan kuna buƙata.

Wannan zai sa wayarka ta yi sauri fiye da da. Kuna so ku sani Dabarar Telegram don tashar ku? Kuna iya gwadawa.

Ajiye ma'ajin ku na Telegram ya cika

  1. Je zuwa Telegram "Saitunan" sashe
  2. Sannan ku taɓa “Saitunan Cache”
  3. Yanzu daga Clear Cache sashe, share cache

Idan kun share fayilolin cache kuma matsalar ku ba ta warware ba tukuna, kada ku damu.

Share cache na ciki na Telegram na iya sa wayarka tayi sauri.

Mai aika saƙon Telegram ɗinku bai sabunta ba

Idan hotunanku ba za su ɗora ba, wataƙila a gare ku sigar Telegram.

Don warware wannan matsalar kawai duba sigar Telegram ɗin ku kuma sabunta zuwa sabon sigar.

Yanzu sake duba matsalar.

4.8/5 - (kuri'u 5)

8 Comments

  1. Sandra ya ce:

    Na kwashe memorin wayata, amma duk hotunan an loda su rabi, ba a cika cika ba, menene matsalar?

  2. Ashley ya ce:

    Godiya ga wannan labarin mai taimako

  3. Katarina ya ce:

    Ta yaya zan iya share memorin Telegram na baya don in sauke sabbin hotuna?

  4. Austin ya ce:

    Good aiki

  5. Katia ya ce:

    У мене фотографії завантажуються на телефоні. Мак куплений місяць назад, з памʼятю все нормально. Що з цим можна зробити?

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Don tsaro, ana buƙatar amfani da hCaptcha wanda ke ƙarƙashin su takardar kebantawa da kuma Sharuddan Amfani.

Na yarda da waɗannan sharuɗɗan.

Membobi 50 Kyauta
Support