Yadda ake Kirkiri Telegram Channel don Kasuwanci?

Ƙirƙiri Telegram Group
Yadda ake Kirkirar Telegram Group?
Satumba 11, 2021
Samun Kudi Daga Telegram
Samun Kudi Daga Telegram
Oktoba 12, 2021
Ƙirƙiri Telegram Group
Yadda ake Kirkirar Telegram Group?
Satumba 11, 2021
Samun Kudi Daga Telegram
Samun Kudi Daga Telegram
Oktoba 12, 2021
Tashar Telegram Don Kasuwanci

Tashar Telegram Don Kasuwanci

sakon waya ya ba da fasali da halaye waɗanda ke ba masu amfani damar fara kasuwanci a cikin wannan dandamali mai taimako. A duniyar zamani da fasaha, ba abin mamaki bane samun kudi daga kafafen sada zumunta; don haka, Telegram, tare da irin wannan shahara, yana ɗaya daga cikin mafi kyawun waɗanda aka taɓa samu. Shi ya sa akwai 'yan kasuwa da yawa a can waɗanda ke neman hanyar amfani da tashar Telegram don kasuwanci.

Tashar a Telegram ita ce mafi kyawun fasalin wannan app. Tashar Telegram wuri ne a cikin wannan aikace -aikacen da masu amfani suka yi don raba kowane abun da suke so. Abun shine kawai mai tashar da admins na tashar ne kawai zasu iya aika sakonni a cikin tashar, kuma membobi sun shiga tashar don amfani da waɗannan abubuwan. A zamanin yau, idan kuka kalli Telegram na kowane mutum, zaku iya ganin cewa akwai aƙalla tashar guda ɗaya wanda mutumin memba ne. Don haka, ba za ku taɓa yin watsi da mahimmancin tashoshi don haɓaka kasuwancin ku ba.

ƙirƙirar channel a telegram

ƙirƙirar channel a telegram

Me yasa Tashar Telegram don Kasuwanci?

Akwai hanyoyi da yawa don amfani da a Tashar Telegram a matsayin hanyar kasuwanci. Idan muna son farawa da ƙarfin Telegram na ciki, yana da kyau a ambaci halayen da ke barin masu amfani su sami dabarun yin kuɗi don tashoshin su:

  • Sabis na Sabis da Kaya: kamar sauran dandamali na kan layi, zaku iya amfani da Telegram don siyar da sabis da samfuran ku. A wannan ma'anar, yakamata kuyi amfani da basirar tallan ku kuma gabatar da ayyukan ku. Domin membobin tashar ku su ji ma'anar buƙata yayin amfani da ayyukan ku. A wannan ma'anar, zaku iya amfani da saƙon murya, saƙon bidiyo, jefa ƙuri'a, da raba duk wasu takaddun da Telegram ke ba da izini.
  • Dandali kyauta don kasuwanci: Telegram dandamali ne na kan layi kyauta wanda ba lallai ne ku biya kuɗi don amfani da shi ba. Don haka, zaku iya adana duk ribar da kuka samu daga ma'amalolin ku ba tare da biyan kuɗi ba zuwa tsakiyar dandamalin da kuke amfani da su don samun kuɗi.
  • Amfani da bots da admins don tashar ku wani lokacin yana da wahala ku sarrafa tashar ku da kan ku, kuma kuna buƙatar abokin tarayya don kasuwancin ku akan dandamali. Telegram yana ba ku damar hanzarta aiwatar da kasuwancin ku ta hanyar amfani da bots na gudanarwa ko admins na gaskiya. Don haka, wani kyakkyawan dalili ne don amfani da Telegram.

Don farawa da amfani da Telegram na duniya don neman kuɗi, zaku iya yin bitar shekarun da suka gabata na lamuran cutar. Ta hanyar bullar cutar Corona, kasuwanci da yawa sun lalace, amma dandamali kamar Telegram suna taimaka musu su ci gaba da kasuwancin su ta hanyar yanar gizo.

Telegram don kasuwanci

Telegram don kasuwanci

Yadda ake samun kuɗi daga tashar Telegram?

Ba zai zama aiki mai wahala samun kuɗi daga tashar Telegram ba idan kunyi la’akari da wasu mahimman abubuwan da zaku iya dubawa a cikin sakin layi masu zuwa:

  • Nemo alkuki

Akwai adadi mai yawa na tashoshin Telegram wanda ya sa yana da wahala samun kuɗi. A wannan ma'anar, dole ne ku nemo dabarun daban don tashar ku kuma gabatar da ayyukanku daban don jawo hankalin masu sauraro. Don haka, idan kuna son samun kasuwanci mai nasara akan Telegram, kula da sauran tashoshi cikin hikima kuma ku sami hanyar da zata sa ku yi fice tsakanin sauran masu fafatawa.

  • Saita tambarin daban, mai sauƙi

Alamar tana ɗaya daga cikin mahimman abubuwan da ke ba da ikon kasuwancin ku. Don haka, saita tambari mai sauƙi amma mai tasiri don tashar Telegram na kasuwancin ku kuma yi amfani da shi azaman bayanin tashar ku. A cewar masu zanen kaya da yawa, ba kyakkyawan ra'ayi bane a tsara tambarin da ke da cikakkun bayanai ko kyakyawan kyawu.

  • Yi amfani da mahimman kalmomi cikin sunan tashar ku

A zamanin yau, tallan kan layi yana kan SEO da kowane dabarun sa. Shi ya sa zai zama mai kyau a zaɓi suna don tashoshin ku waɗanda ke ɗauke da mahimmin kalma; saboda haka, tashar ku tana samun ƙarin gani saboda zai kasance ɗaya daga cikin sakamakon injunan binciken kan layi.

  • Buga isasshen kuma akai -akai

Idan kuna son amfani da tashar Telegram don kasuwanci, dole ne ku kula da tashar ku ta hanyar aikawa isasshe kuma akai -akai. Yi shiri don lokacin aikawa kuma kar a jinkirta raba abubuwan cikin na dogon lokaci. A gefe guda, kar a aika da yawa saboda sanarwar ga masu amfani da ku ta zama abin haushi, kuma suna iya barin tashar ku.

  • Samo membobin ku don shiga

Mutane koyaushe suna son ganin su kuma a tsakiyar abin jan hankali; saboda haka, yi ƙoƙarin tambayar ra'ayin abokan cinikin ku. Dangane da wannan, zaku iya amfani da zaɓin Telegram da zaɓin sharhi. Da fatan, Telegram yana da zaɓuɓɓukan ginawa da yawa waɗanda ke sanar da ku ra'ayoyin masu sauraron ku kuma su sa su ji da mahimmanci kamar yadda suke. Siffofin sharhi na Telegram sune hanya madaidaiciya don yin hulɗa tare da membobin ku.

Umarni don yin Channel akan Telegram

Samar da tashar akan Telegram ba tsari bane mai rikitarwa, kuma kuna iya yin shi cikin sauri cikin minti 1 kawai. Bayan haka, zaku iya fara kasuwancin ku akan Telegram koda ba tare da yanar gizo ba. Don haka, shiga cikin umarnin da ke ƙasa kuma bi matakan don yin tashar akan Telegram:

  1. Bude aikace -aikacen Telegram ɗinku akan wayoyinku ko tebur na Telegram.
  2. Danna kan layuka uku na kwance a saman kusurwar hagu na app ɗin Telegram.
  3. A gunkin na uku na menu, matsa maɓallin “Sabuwar Tashar”.
  4. Yi yanke shawara daidai don sunan tashar ku da bayanin sa saboda suna da mahimmanci wajen jan hankalin masu sauraro.
  5. Zaɓi rukunin tashar ku da kuke so. Zai kasance mai zaman kansa ko na jama'a.
  6. Zaɓi membobi daga jerin adireshin ku.
  7. Danna kan alamomin bincike da taya murna! Tashar ku ta shirya, kuma yakamata ku tafi don ƙara yawan membobi.
Rukunin Telegram

Rukunin Telegram

Kwayar

Mutane da yawa suna son amfani da Telegram don kasuwanci. A wannan ma'anar, suna amfani da duk fasalullukan Telegram don samun kuɗi. Ofaya daga cikin waɗancan abubuwan shine tashar Telegram wanda fasalulluranta ke sanya shi sanannen wurin yanar gizo don samun kuɗi. Don haka, sanin hanyoyin ƙirƙirar tashar Telegram don kasuwanci zai zama matakin farko a wannan filin.

Kodayake samun kuɗi akan Telegram yana da fa'ida sosai, idan kunyi iya ƙoƙarinku ta bin wasu dabaru masu dogaro, zaku sami fa'idodi masu yawa. Ka tuna cewa muna rayuwa ne a duniyar fasaha da sifofin kan layi. Wannan shine dalilin da yasa tallan kan layi yana da muhimmiyar rawa wajen samun nasarar kuɗi, kuma dole ne kuyi amfani da damar da Telegram ya baku.

5/5 - (1 kuri'a)

10 Comments

  1. 'yan mata baki ya ce:

    don haka babban labarin

  2. jack ya ce:

    don haka mai girma

  3. joan ya ce:

    godiya

  4. modPty ya ce:

    godiya ga bayanin.

  5. RanrrP ya ce:

    da kyau

  6. Lisavor ya ce:

    nice man

  7. Diana ya ce:

    Zan iya siyar da samfurana a tashar Telegram kuma in sami kuɗi ta wannan hanyar?

  8. Natalie ya ce:

    Yadda ake haɓaka membobin tashar kasuwanci ta?

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Membobi 50 Kyauta
Support