Inganta Tashar Telegram
Disamba 2, 2023
Inganta Tashar Telegram
Disamba 2, 2023

Inganta rukunin telegram ita ce hanya mafi kyau don haɓaka kasuwancin ku don membobin ƙungiyar ku su faɗaɗa, suna iya duba asusun ku kuma yanke shawara ko za su bi ku.

Na biyu, wannan yana nufin cewa kun ga abubuwan da suka gabata kwanan nan a cikin abincinku. Don haka idan kuka zaɓi, zaku iya dubawa da haɗawa da su kuma Kula da bayanan ku sakon waya tashar yayin da kuke haɓaka membobin ku kuma Nuna godiyar ku ta hanyar amsa maganganun su har ma da bin su da sadarwa tare da abun cikin su. Sayi membobin Telegram

inganta tashar telegram
inganta tashar telegram

Inganta Rukunin Telegram ta Talla 

Lokacin da kuka kafa sakon waya tashar tare da wasu mutanen da ke bayan wannan asusun waɗanda ke da masu sauraro iri ɗaya, kuna iya samun wasu kamfen na haɗin gwiwa akan wasu asusun.

Don sa ya zama na halitta kuma ƙasa da katangewa, zaku iya inganta waɗannan nassoshi. Hakanan yana taimakawa mabiyan ku zama masu ban mamaki da membobin ku na yau da kullun.

Riƙe gasa shine wata babbar hanya zuwa Mai bin Telegram Gruppen kuma fadada isar ku. Tsara hoto ko wani abu na talla don gasa, sannan ku nemi mutane su bi tashar ku ko kallon hotunan ku.

  1. A lokacin da sakon waya membobin tashar sun daina kallon fim, sun zama batsa. Wannan babban gogewa yana ba kamfanoni damar raba ƙananan abubuwa.
  2. Kyawawan lokuta tare da masu sauraron ku don haɗa abubuwan ɗan adam a cikin dandamalin kafofin watsa labarun da aka shirya sosai kuma aka yi amfani da su.

Inganta tashar Telegram ta Talla

Yayin da sakon waya tashar tana nuna hotuna masu kyau da ƙwararru a cikin yoga. Labarin labarinta yana zaune karenta a cikin tarurrukan ma'aikata. Canal ɗinsa yayi amfani da kayan adon ɗakin lu'ulu'u na Telegram, da masu zanen zane a bango.

Ya yi amfani da labaran don nuna hotonsa na alama ga membobin tashar miliyan 2 ta hanyar madaidaiciya da madaidaiciya, don mabiyansa su san abin da suke yi kowace rana.

Ko yana da ban sha'awa ko bakin ciki da mabiya. Tashar ba ta da tabbas ga mutanen da ba su da ƙwarewa. Yi amfani da abun ciki don raba wasu bangarorin kamfanin ku waɗanda sauran membobin tashar ku ba za su iya karantawa a wani wuri ba.

Kuna da tashar Telegram? Shin ƙungiyar ku tana gwada tashoshin Telegram? Fara yin fim don nuna yawancin yanayin ɗan adam na alamar ku.

  • Irin wannan abun ciki shine mafi so sakon waya membobin tashar, wanda ke haɓaka mabiya.
  • Nuna aikace -aikacenku ko ƙaddamar da samfur ga masu biyan ku kuma sanya shi nishaɗi da nishaɗi.
  • Membobin tashar suna son ku ji daɗi kuma sanannu, kuma kuna iya Inganta Telegram Group don ƙirƙirar sabon tsarin koyarwa wanda kawai ke ba da lada ga waɗanda ke bitar abin da ke ciki.
inganta tashar sakon waya kyauta
inganta tashar sakon waya kyauta

Sayi Membobin Telegram yanzu

Sanya maɓallin memba a shafin gidan yanar gizon ku, akan shafin "Game da Mu" da sauran wurare akan tashar ku.

Za ka iya Telegram Subscriber Ƙara  akan rukunin yanar gizon da ke da alaƙa da tashar ku kuma tabbatar da cewa kuna tsara asusunka daidai.

Idan alamar ku tana da wurin zahiri, gaya musu a buga da takarda, kuma sanar da su tashar Telegram ɗin su kuma ƙarfafa su su bi ku.

Hakanan, tabbatar da inganta tallan ku sakon waya tashar zuwa sauran asusun kafofin watsa labarun. Mutanen da ke bin ku a Facebook da Twitter za su bi ku a Telegram ba tare da wata matsala ba.

Sayi Mabiyan Telegram kuma ku sani kuna kan tashar kuma ku ƙarfafa su su bi ku a can kuma ku bi sauran kafofin watsa labarun ta hanyar rabawa da buga abun cikin ku.

Yadda ake Siyan Membobin Channel na Telegram?

A cikin wannan labarin, mun yi magana game da shi Sayi Lissafin Telegram a cikin Telegram Channel tare da manyan hanyoyi guda bakwai, sannan aka gabatar da misalai na kyawawan dabaru 12 don haɓaka membobin Telegram.

Don haka idan kuna so Inganta Channel a Telegram ko ƙungiya kuma suna tunanin samun kuɗi daga Telegram, tabbatar da karanta wannan labarin kuma a ƙarshe aiko mana da ra'ayin ku.

Yi tashar Telegram kuma fara buga abun cikin ku kuma ƙara saurin ku don inganta ƙungiyar ku.

Membersara membobin Telegram yakamata ayi haƙuri, amma hanya mafi ƙarfi shine mayar da hankali akan rashi a cikin tashar ku don samun membobi masu inganci.

4.3/5 - (kuri'u 3)

3 Comments

  1. Wagner ya ce:

    Za ku iya gabatar da ni ƙungiyoyi don musayar da talla?

  2. Jameson ya ce:

    Don haka amfani

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Membobi 50 Kyauta
Support