Yadda ake Ƙirƙirar Ajiyayyen Telegram?

Toshe wani akan Telegram
Toshe wani akan Telegram
Oktoba 29, 2021
Kashe Tabbacin Mataki 2 na Telegram
Kashe Tabbacin Mataki 2 na Telegram
Nuwamba 1, 2021
Toshe wani akan Telegram
Toshe wani akan Telegram
Oktoba 29, 2021
Kashe Tabbacin Mataki 2 na Telegram
Kashe Tabbacin Mataki 2 na Telegram
Nuwamba 1, 2021
Ƙirƙiri Ajiyayyen Telegram

Ƙirƙiri Ajiyayyen Telegram

A zamanin yau, sakon waya Akwai don nau'ikan na'urori daban-daban kamar Android, iPhone, da tebur.

Kuna iya amfani da wannan app don raba nau'ikan bayanai da kafofin watsa labarai daban-daban.

Koyaya, kuna iya samun wariyar ajiya daga duk fayiloli da saƙonnin da aka raba a cikin taɗi daban-daban.

Shi ya sa ya zama dole ga duk masu amfani da Telegram su san hanyoyin da za a yi wa Telegram madadin.

Ba sa rasa mahimman bayanai da abubuwan da ke cikin asusun su.

Idan kuna son sanin yadda zaku iya ɗaukar madadin Telegram da ƙarin cikakkun bayanai game da dalilin ƙirƙirar madadin a cikin Telegram, shiga cikin wannan labarin.

Kuna iya adana mahimman bayanai waɗanda ba ku so a rasa kawai saboda wasu ƙananan kurakurai.

Domin koyaushe akwai irin waɗannan masu amfani waɗanda suke goge chat ɗin bisa kuskure.

Kuna iya zama mai kare bayanai a cikin asusunku na Telegram.

madadin Telegram

madadin Telegram

Me yasa ake ƙirƙirar Ajiyayyen Telegram?

A zamanin yau, mutane daga ko'ina cikin duniya, suna amfani da Telegram don dalilai daban-daban.

Wasu suna amfani da shi don ilimi, wasu kuma don kasuwanci da kasuwanci.

Muhimmancin wannan app ma ya karu bayan cutar Corona.

A bayyane yake cewa an yi musayar mahimman bayanai da yawa a cikin wannan app waɗanda ke buƙatar ɗaukar wariyar ajiya daga gare su.

Dalilin farko na ƙirƙirar madadin Telegram na iya kasancewa adana bayanan da ke cikin gaggawa na gaba kuma idan kun rasa su, kun lalata ayyukanku na baya.

Mutane kuma sun yanke shawarar ƙirƙirar madadin Telegram don dalilai na sirri waɗanda ke da mahimmanci a gare su.

Kuna iya samun wasu dalilai na yin hakan.

Yana da mahimmanci a san manyan hanyoyi guda uku don ƙirƙirar madadin a cikin Telegram.

A cikin sakin layi na gaba, zaku san kowane ɗayan waɗannan hanyoyin daki-daki.

Buga Tarihin Taɗi

Shin kuna neman hanya mai sauƙi don ƙirƙirar madadin tarihin hira ta Telegram, sannan ku je buga shi.

Ba za ku sami hanyoyi masu sauƙi kamar jurewa da liƙa rubutun sannan buga su ba.

Idan kana son sanin yadda za ku iya yin shi musamman, ya kamata ku je ga umarnin da ke ƙasa:

  1. Bude aikace-aikacen Telegram ɗin ku a cikin asusun tebur ɗin ku.
  2. Bayan haka, kai zuwa tarihin taɗi da kake son ƙirƙirar madadin daga gare ta.
  3. Ta hanyar ɗaukar CTRL+A zaɓi duk rubutun kuma ta danna CTRL+C kwafi duk saƙonnin da ke cikin allo.
  4. Bayan haka, lokaci ya yi da za a liƙa su a cikin fayil ɗin duniya.
  5. A ƙarshe, za ku iya buga rubutu kuma ku sami madadin bugu shima.

Kodayake wannan hanya ita ce mafi sauƙi, amma tana da nata matsalolin.

Tarihin taɗin ku na iya yin tsayi sosai kuma a irin waɗannan yanayi buga tarihin taɗi na iya zama mai wahala da ɗaukar lokaci.

Yana iya zama babban ra'ayi don gwada wata hanya.

Idan kana so sayi membobin Telegram da masu biyan kuɗi, Kawai tuntuɓe mu yanzu.

Shigar Telegram

Shigar Telegram

Ƙirƙiri Cikakken Ajiyayyen daga Sigar Desktop ɗin Telegram

Telegram ya tabbatar da gaskiyar cewa yana neman ci gaba ta kowane bangare; ko da a samar da madadin.

Shi ya sa a cikin latest update na Tebur tebur, masu amfani suna da izinin ƙirƙirar cikakken madadin daga asusun Telegram ɗin su cikin sauƙi.

Wannan fasalin Telegram baya samuwa don tsohon sigar Telegram PC.

Idan kuna amfani da sigar baya, don ƙirƙirar madadin tare da wannan hanyar, kuna buƙatar sabunta ƙa'idar Telegram ku.

Yanzu ne lokacin da za a bi waɗannan matakan:

  1. Danna kan Setting zaɓi na Telegram menu.
  2. Sa'an nan, matsa a kan Advanced.
  3. A ƙarshe, shugaban zuwa Export Telegram Data.

Bayan danna kan Export Telegram Data, zaku ga sabon taga wanda zai ba ku damar tsara fayil ɗin madadin Telegram.

Zai fi kyau sanin wasu zaɓuɓɓukan da za ku gani akan wannan taga.

  • Bayanin Asusu: Ya ƙunshi duk bayanan ku a cikin bayanan ku kamar sunan asusun, ID, hoton bayanin martaba, lamba, da ƙari.
  • Lissafin Tuntuɓi: Wannan zaɓin shine don ɗaukar madadin bayanan lambobin sadarwar Telegram kamar sunayensu da lambobin su.
  • Taɗi na sirri: Ta wannan, zaku iya adana duk tattaunawar sirrinku zuwa fayil ɗin.
  • Bot Chats: Kuna iya ƙirƙirar madadin daga tattaunawar bot tare da wannan zaɓi.
  • Ƙungiyoyi masu zaman kansu: Idan kuna son samun ma'aji daga ƙungiyoyi masu zaman kansu waɗanda kuka shiga, zaɓi wannan zaɓi.
  • Saƙonni na kawai: idan kun kunna wannan zaɓi, duk saƙonnin da kuka aika a cikin ƙungiya mai zaman kansa za a adana su.
  • Tashoshi masu zaman kansu: zaku iya samun wariyar ajiya daga duk saƙonnin da kuka aiko a cikin tashoshi masu zaman kansu.
  • Ƙungiyoyin Jama'a: za ku iya samun duk saƙonni a cikin ƙungiyoyin jama'a azaman madadin.

Akwai ƙarin zaɓuɓɓuka waɗanda suke son zaɓuɓɓukan da ke sama, ɗauki madadin

Yi amfani da "Ajiye Tarihin Taɗi na Telegram" Google Chrome Extension

A zamanin yau, mutane suna amfani da Google chrome a ko'ina cikin duniya.

Idan kun kasance ɗaya daga cikin waɗannan mutanen, to yana da kyau a gare ku! Domin, za ku sami hanya mai sauƙi don ƙirƙirar madadin Telegram.

Ta amfani da Google chrome, zaku iya shigar da tsawo na "Ajiye Tarihin Taɗi na Telegram" don ƙirƙirar madadin ku daga Telegram.

Don amfani da wannan fasalin, kuna buƙatar amfani da Gidan Yanar Gizon Telegram.

Yi la'akari da gaskiyar cewa wannan hanyar ba ta aiki akan wayoyin hannu har ma da aikace-aikacen tebur na Telegram.

Don amfani da wannan hanyar ƙirƙirar madadin a cikin Telegram, kuna buƙatar zuwa umarnin da ke ƙasa:

  1. Da farko, shigar da tsawo na chrome "Ajiye Tarihin Taɗi na Telegram" zuwa mai bincike.
  2. Bayan haka, buɗe gidan yanar gizon Telegram sannan ku je zuwa hira da kuke son ƙirƙirar madadin daga gare ta.
  3. A saman mai binciken, danna gunkin tsawo.
  4. Don tattara duk tarihin taɗi, kuna buƙatar danna maɓallin "Duk". Idan kana son ganin duka saƙonnin taɗi a cikin filin, dole ne ka je taga taɗi kuma gungurawa har zuwa ƙarshe.
  5. Buɗe fayil tare da faifan rubutu ko faifan rubutu kuma adana tarihin taɗi a wurin. Tuna gaskiyar cewa, ba za ku iya adana hotuna, bidiyo, lambobi, da GIF tare da wannan hanyar ba. Don ajiye irin waɗannan fayilolin mai jarida, kuna buƙatar aika mai jarida don adana saƙonni.
Tebur tebur

Tebur tebur

Kwayar

Kuna iya ƙirƙirar madadin Telegram don dalilai da yawa ciki har da ilimi ko dalilai na sirri.

Telegram yana da sauƙin amfani wanda ya ba masu amfani damar samun wannan burin tare da manyan hanyoyi guda uku ciki har da buga tarihin hira.

Ƙirƙirar cikakken madadin a cikin tebur na Telegram, da adana tarihin taɗi ta hanyar haɓaka Google chrome.

Kuna iya zuwa kowane ɗayan waɗannan hanyoyin gwargwadon sha'awar ku da nau'in na'urar da kuke amfani da su.

5/5 - (1 kuri'a)

7 Comments

  1. Christopher ya ce:

    Zan iya ajiye rubutun taɗi kawai?

  2. Albert ya ce:

    Don haka amfani

  3. Lawrence ya ce:

    Ta yaya zan iya samun damar madadin?

  4. Dylan ya ce:

    Good aiki

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Membobi 50 Kyauta
Support